Jump to content

Daichi Kamada

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Daichi Kamada
Rayuwa
Haihuwa Ehime Prefecture (en) Fassara, 5 ga Augusta, 1996 (28 shekaru)
ƙasa Japan
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sagan Tosu (en) Fassara2015-20176513
  Eintracht Frankfurt (en) Fassara2017-202312720
Sint-Truidense V.V. (en) Fassara2018-20193415
  Japan men's national football team (en) Fassara2019-317
  SS Lazio (en) Fassara3 ga Augusta, 2023-unknown value161
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 6
Nauyi 72 kg
Tsayi 180 cm
Hutun Daichi Kamada acikin filin wasa
Daichi Kamada acikin tawagar yan wasa
Daichi Kamada

Daichi Kamada (an haife shi ranar 5 ga watan Agusta, 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Japan wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya mai kai hari ko kuma ɗan wasan gaba don ƙungiyar Serie A Lazio da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Japan.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


pFad - Phonifier reborn

Pfad - The Proxy pFad of © 2024 Garber Painting. All rights reserved.

Note: This service is not intended for secure transactions such as banking, social media, email, or purchasing. Use at your own risk. We assume no liability whatsoever for broken pages.


Alternative Proxies:

Alternative Proxy

pFad Proxy

pFad v3 Proxy

pFad v4 Proxy